ขอความเมตตา
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/70367284_1753541401456560_435728177390682112_n-820x394.jpg)
ชาวบ้านจังหวัดอ่างทอง ฝากวอน ถึงหน่วยงานที่รับผิดชอบ ช่วยสร้างศาลาริมทาง (ที่พักผู้โดยสาร ) บริเวณป้ายรถเมล์ ซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้ามกับโรงพยาบาลประจำจังหวัดในเขตพื้นที่อำเภอเมืองอ่างทอง เพื่อรอรถประจำทาง ในการสัญจร ถนนสายอ่างทอง -ป่าโมก โดยเฉพาะประชาชนที่ไม่มีรถส่วนตัวเดินทางมาติดต่อ หรือมาพบแพทย์ยังโรงพยาบาลอ่างทอง พี่น้องประชาชนยืนตากแดด ตากฝนมานานหลายปีแล้ว
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/540759-1-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/540760-1-768x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/70852449_1753541504789883_6271288985356599296_n.jpg)