คิดถึงกัน… “งานเพื่อนเรา”
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/82170868_3430642153676698_5641351865833619456_o-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8705-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8710-1024x683.jpg)
” เมื่อเร็วๆนี้ พันตรี ชาตรี บุญพัดส่ง คนวิเศษ คนไม่ธรรมดา (อำเภอวิเศษชัยชาญ)จังหวัดอ่างทอง จัดงานสังสรรค์ระหว่างเพื่อนสมัยเป็นนักเรียนมัธยม โรงเรียนวิเศษไชยชาญ “ตันติวิทยาภูมิ” รุ่นที่ 19-24 โดยมีเพื่อนๆที่ประสพความสำเร็จเกือบทุกวง การ มีข้าราชการ ทหาร ตำรวจ ครู มาร่วมงานและสังสรรค์อย่างเป็นกันเองจำนวนมาก โดยเฉพาะในช่วงระหว่างขึ้นปีใหม่ ปี 2563 ณ บริเวณบ้านบุญพัดส่ง ต.ตลาดใหม่ อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/82000460_3430642183676695_1814959480283070464_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/82170868_3430642153676698_5641351865833619456_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/82432563_3430642287010018_1996266542521647104_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8688-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/81816437_3430642470343333_3056306445889830912_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/82756819_3430642230343357_3304281493735473152_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8708-1024x683.jpg)