จิตอาสาทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ เตรียมความพร้อม รับเสด็จฯ
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/87961681_1537262199788864_3148607109852037120_n-820x394.jpg)
ชมรมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยฯ ผู้นำกลุ่มองค์กรตำบลบางเสด็จ พนักงานบริษัทไทยเรยอน จำกัด ประชาชนตำบลบางเสด็จ/ตำบลจำปาหล่อ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ ทาสีอาคารพลับพลากลางน้ำ เพื่อเตรียมความพร้อมในการรับเสด็จสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในพิธีไหว้ครูช่างศิลป์การปั้นตุ๊กตาชาววัง ในวันที่ 16 เมษายน 2563 ณ ศูนย์ตุ๊กตาชาววังวัดท่าสุทธาวาส (โครงการในพระบรมราชินยานุเคราะห์)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/26920-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/87830677_1537262666455484_4563916558937620480_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/87961681_1537262199788864_3148607109852037120_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/25737-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/87800194_1537262546455496_1167827094118334464_n.jpg)