ชมรมส่งเสริมการท่องเที่ยววิเศษไชยชาญ จังหวัดอ่างทอง ศึกษาดูงาน เยี่ยมชมบริษัทผลิตไฟฟ้า และเยี่ยมชมศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/363694-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/363501-768x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/220578-1024x768.jpg)
นายดิสพล ยิ้มขลิบ ผอ.สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน นายเดชา จันทวี ผจก.โรงไฟฟ้า บางปะอินโดเจนเนอรชั่น จำกัด ให้การต้อนรับ
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/363705-1024x768.jpg)
โดยการนำของนายปรีชา จรเณร (รก.) ประธานชมรมฯพร้อมด้วยคณะเข้าเยี่ยมชมและศึกษาดุงานในนิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน ณ ศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ อำเภอคลองหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา และเยี่ยมชมบริษัทผลิตไฟฟ้าบางปะอินโดเจนเนอรชั่น จำกัด หมู่ที่ 2 ต.คลองจิก อ.บางปะอิน เมื่อวันที่ 14 ก.พ. 63
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/363694-1024x768.jpg)
กำนันสุเทพ บุญแจ้ง ผจก.โครงการศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง ต.ปากจั่น อ.นครหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/220570-1024x768.jpg)
นายดิสพล ยิ้มขลิบ ผอ.สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน นายเดชา จันทวี ผจก.โรงไฟฟ้า บางปะอินโดเจนเนอรชั่น จำกัดให้การต้อนรับ
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/363503-1024x768.jpg)