นพ.สสจ.อ่างทอง มอบนโยบายให้กับผู้บริหาร โรงพยาบาล ในจังหวัดอ่างทอง
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/76268296_3183382628345569_8656600241144856576_n-820x394.jpg)
เมื่อวันที่ 20 พฤศจิกายน 2562 นายแพทย์ศรีศักดิ์ ตั้งจิตรธรรม นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง ลงพื้นที่ พบปะ พร้อมทั้งมอบนโยบายการดำเนินงาน กับทีมแพทย์ พยาบาลและเจ้าหน้าที่ และบุคลากร ของโรงพยาบาลอ่างทอง เนื่องในโอกาสมาดำรงตำแหน่ง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง โดยมีนายแพทย์ประภาส ลี้สุทธิพรชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอ่างทอง และคณะผู้บริหารให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม ผอ.สุวัตร งามภูพันธ์ชั้น 5 ของโรงพยาบาลอ่างทอง
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/78065805_3183382218345610_2683247815647297536_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/75443054_3183383305012168_3970478226114871296_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/78287922_3183383008345531_3652769114293796864_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/76268296_3183382628345569_8656600241144856576_n.jpg)