ร่วมกิจกรรมเพื่อสังคม
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/73189962_722774874894745_8342863020589842432_o-820x394.jpg)
นายมานะกูล พันธ์เรณู ผู้แทนบริษัทไทยเรยอน จำกัด (มหาชน) ร่วมกับนายสาทร คชวงษ์ บก.หนังสือพิมพ์เอกราชนิวส์ สื่อท้องถิ่นของจังหวัดอ่างทอง นำเครื่องอุปโภค และสิ่งของเครื่องใช้อุปกรณ์ที่จำเป็นไปมอบให้แก่ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ยากไร้ในพื้นที่อำเภอแสวงหา จังหวัดอ่างทองประจำเดือน ตุลาคม 2562 ซึ่งเป็นกิจกรรมที่ร่วมกันทำมาอย่างต่อเนื่องสม่ำเสมอกว่า 6 ปี
Representative of Thai Rayon Public Company Limited together with Ekarat Independent Newspaper Bring all necessary appliances and equipment to bed patients and the underprivileged at Swangha District, which is a continuous activity that has been continuously # With concern from Thai Rayon heart
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/74667917_722774924894740_4053341871970189312_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/74880656_722774981561401_8193461238873718784_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/73189962_722774874894745_8342863020589842432_o-1024x439.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/77095519_722774801561419_8669346406999261184_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/73533130_722774771561422_6491771041302446080_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/74365142_722774664894766_7790081685709651968_n.jpg)