ร่วมทำความดี…
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/S__26173474-820x394.jpg)
เมื่อวันที่ 13 พฤศจิกายน 2562 นายจิระชัย อินทรโชติ สหกรณ์จังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สหกรณ์จังหวัดอ่างทอง ร่วมกับ สนง.คุมประพฤติจังหวัดอ่างทอง และคณะกรรมการกลุ่มเกษตรกรทำนาตำบลบางเสด็จ ดำเนินกิจกรรม “จิตอาสา เราทำความดี ด้วยหัวใจ” ร่วมกับ อบต.บางเสด็จ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำชุมชน ตำบลบางเสด็จ โดยการปรับปรุงภูมิทัศน์ทำความสะอาดภายใน และบริเวณโดยรอบโรงสีเทพประทาน 2 หมู่ที่ 2 ตำบลบางเสด็จ อำเภอป่าโมก จังหวัดอ่างทอง
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/S__26173472-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/S__26173474-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/S__26173475-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/S__26173478-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/S__26173479-1024x768.jpg)