สพป.อ่างทองร่วมพิธี
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/73102531_1763967917068790_5374223604604993536_n-820x394.jpg)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2562 เวลา 06.00 น. ดร.มโน ชุนดี ผอ.สพป.อ่างทอง พร้อมด้วย ดร.สมเกียรติ แก้วมณี รอง ผอ.สพป.อ่างทอง และบุคลากรทางการศึกษา สพป.อ่างทอง ร่วมพิธีตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งและพิธีวางพวงมาลาและพิธีถวายบังคม เพื่อน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพล อดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดอ่างทอง
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/72328697_1763967467068835_4823679157412036608_o-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/73102531_1763967917068790_5374223604604993536_n.jpg)