สาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง จัดพิธีไหว้ครูแพทย์แผนไทย 2562
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/551812-820x394.jpg)
นายพินิจ แสนงาม รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานในพิธีไหว้ครูแพทย์แผนไทย จัดโดยกลุ่มงานการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง ณ.บริเวณวัดละมุดสุทธิยาราม อำเภอไชโย จังหวัดอ่างทอง เมื่อวันที่ 31 ตุลาคม 2562
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/551813-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/551814-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/551810-768x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/551811-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/551812-1024x768.jpg)