อบรมอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์เชี่ยวชาญด้านคนพิการ(อพมก.)
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/84564238_3497473803660199_7705596423412121600_o-820x394.jpg)
สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดอ่างทอง จัดการอบรมอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์เชี่ยวชาญด้านคนพิการ (อพมก.) รุ่นที่ 2 จำนวน 100 คน โดยมีวัตถุประสงค์ให้อาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์เชี่ยวชาญด้านคนพิการ (อพมก.) ของจังหวัดอ่างทอง ได้รับความรู้ความเข้าใจและเพื่อเสริมสร้างทักษะในการฟื้นฟูสมรรถภาพคนพิการในชุมชนของตนเอง ณ ห้องประชุม ชั้น 2 อบจ.อ่างทอง เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2563
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/84151662_3496853183722261_2566295564119441408_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/84391832_3496967257044187_7973823375929769984_o.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/84006662_3496951603712419_6364039955164954624_o.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/84523622_3496951610379085_1788941736635006976_o.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/02/83101554_3497017330372513_5241326304170606592_o.jpg)