ครอบครัวอ่ำตระกูลร่วมบุญช่วยคนพิการ ในจังหวัดอ่างทอง
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/72663501_1791701294307237_7264957754077347840_n-820x394.jpg)
นายสาทร คชวงษ์ บรรณาธิการ /เจ้าของหนังสือพิมพ์เอกราชนิวส์ จังหวัดอ่างทอง เจ้าของโครงการ จิตอาสา “สร้างรอยยิ้ม” เป็นผู้รับมอบและขอขอบคุณ…คุณพ่อวิชัย คุณแม่นงเยาว์ อ่ำตระกูล บริษัท กิมซอ จำกัด ตำบลโผงเผง อำเภอป่าโมก จังหวัดอ่างทอง ผู้ใหญ่ใจดี คนใจบุญ มอบน้ำดื่ม 20 โหลพร้อมเงินสนับสนุนโครงการ จิตอาสาฯ จำนวน2,000 บาททุกๆเดือนเพื่อนำไปจัดซื้อเครื่องอุปโภค บริโภค ให้กับคนพิการ คนด้อยโอกาส ในโครงการนี้ (ประจำเดือนตุลาคม ) 2562 ในจังหวัดอ่างทอง จำนวน 100 รายและจะนำไปมอบในวันจันทร์ที่ 28 ต.ค.62
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/72459333_1791701377640562_7069714914532655104_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/74388822_1791701590973874_4550803723135221760_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/10/72663501_1791701294307237_7264957754077347840_n.jpg)