ทีมงานสำนึกรักบ้านเกิดและอบจ.อ่างทองไม่ทอดทิ้งกัน
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/08/117539286_3341855275882104_7451523955528649163_o-820x394.jpg)
นายสุรเชษ นิ่มกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยทีมงานสำนึกรักบ้านเกิด ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้ประสบเหตุไฟไหม้ เพื่อให้กำลังใจ พร้อมทั้งให้ความช่วยเหลือเบื้องต้นโดยมอบถุงยังชีพให้กับครอบครัว ที่ประสบเหตุไฟไหม้บ้าน หมู่ที่ 5 ต.โผงเผง อ.ป่าโมก จำนวน 5 ครัวเรือน และ เยี่ยมบ้านผู้ประสบเหตุไฟไหม้ ให้กับครอบครัว หมู่ที่ 10 ต.บ้านอิฐ อ.เมืองอ่างทอง และเยี่ยมให้กำลังใจพร้อมมอบถุงยังชีพให้กับ นางสาวยุวดี ฤทธิ์กระจ่าง และนางสาวพรรณมณี ฤทธิ์กระจ่าง ประชาชนหมู่ที่ 1 ต.โรงช้าง อ.ป่าโมก จ.อ่างทอง ที่ประสบอัคคีภัย ที่ผ่านมา
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/08/117770945_3341854732548825_2773265924052696058_o-1024x683.jpg)