ผอ.ร.ร.โพธิ์ทอง”จินดามณี จัดงานชุมนุมศิษย์เก่า “ศิษย์เก่าเล่าความหลัง”
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473420-820x394.jpg)
ขอเชิญร่วมงานชุมนุมศิษย์เก่า “ศิษย์เก่าเล่าความหลัง” แต่งกายย้อนยุค สนุกสนานร่วมงานในวันที่ 14 มีนาคม 2563
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473419-1024x665.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473418-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/88210798_1627354574088806_6482616430180171776_o-1024x768.jpg)
น.ส.อาภาพร วรรณสุนธยา ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิ์ทอง “จินดามณี”อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครอง ชมรมผู้ปกครองครู ชมรมครูเก่า และศิษย์เก่าของโรงเรียนฯ ทุกๆรุ่น ได้จัดงานศิษย์เก่าขึ้นในวันเสาร์ที่ 14 มีนาคม 2563 ณ บริเวณสนามกีฬาหน้าโรงเรียนโพธิ์ทอง “จินดามณี” ตั้งแต่เวลา 18.00 น เป็นต้นไป วัตถุประสงค์เพื่อให้ศิษย์เก่า ชมรมครู ชมรมผู้ปกครองได้มีการพบปะสังสรรค์กันปีละ 1 ครั้ง และได้มีกิจกรรมการชิงโชคให้กับผู้เข้าร่วมงานภายในงานอีกด้วย ขอเชิญชวนแต่งกายย้อนยุค สร้างความบันเทิงสนุกสนาน สมานฉันท์ และยังได้นำรายได้จากการจัดกิจกรรมไว้พัฒนาการศึกษาของโรงเรียนต่อไป
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473417-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/87958583_1627354827422114_3379742355434242048_o-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473420-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/34879-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473421-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/S__3473423-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2020/03/665875-576x1024.jpg)