วันสถาปนาธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/73199084_515982715648543_1536221647575449600_n-1-820x394.jpg)
นายสมพล ศรีเสน ผู้อำนวยการ ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตรจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยผู้บริหารสาขาและเจ้าหน้าที่ ร่วมจัดพิธีทำบุญ เนื่องในวันสถาปนาของธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร ในวันที่ 1 พ.ย. 62 ที่สำนักงานจังหวัดอ่างทอง และได้ร่วมกับนายประเสริฐ ฉั่วกุล ผจก.ธ.ก.ส. (สาขาแสวงหา) มอบที่นอนยางพาราให้กับนายปัญญา ชอบทำดีซึ่งเป็นผู้ป่วยติดเตียงในพื้นที่อำเภอแสวงหา 1 ราย
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/73199084_515982715648543_1536221647575449600_n-1.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/75262156_3044832809171199_6542098218241490944_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/75553060_518593935386388_4171995720821243904_n.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/75424627_529178651212640_2599913544455553024_n.jpg)