สิงห์บุรีจัดประชุมเตรียมจัดงานกาชาด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2023/10/20_0-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2023/10/11_0-1024x683.jpg)
วันที่ 20 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายวราดิศร อ่อนนุช รองผู้ว่าราชการจังหวัดสิงห์บุรี รักษาราชการแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสิงห์บุรี/รักษาการแทนนายกเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี ครั้งที่ 5/2566 เพื่อกำหนดกิจกรรมการจัดหารายได้เหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี นางเลียม ฉิมพันธ์ นางสาวนัยนา ศรีเร รักษาการแทนรองนายกเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี นายปรีชา ดิลกพรเมธี ปลัดจังหวัดสิงห์บุรี/รักษาการแทนเลขานุการเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี นางปิยะฉัตร เพ็ชรสันทัด เหรัญญิกเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี นางภรณี ธนาคมานุสรณ์ กรรมการเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี รักษาการผู้ช่วยนายกเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี คณะกรรมการเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี และเจ้าหน้าที่เหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2023/10/15_0-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2023/10/20_0-1024x683.jpg)
ภาพข่าว / สมควร ชัยบุรินทร์ สิงห์บุรี
สาทร คชวงษ์ / บรรณาธิการข่าว