หอการค้าจังหวัดอ่างทองจัดชุดถุงยังชีพช่วยเหลือโรงพยาบาลสนาม
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/08/1147480-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/08/1147479-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/08/1147480-1024x768.jpg)
นายขจรเกียรติ รักพานิชมณี ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นผู้รับมอบข้าวสาร อาหารแห้ง น้ำดื่ม และสิ่งของจำเป็น (ถุงยังชีพ) จำนวน 100 ชุด เพื่อส่งต่อให้ผู้ที่รักษาตัว Home Isolation และโรงพยาบาลสนามในจังหวัดอ่างทอง โดยมีนายสุรัตน์ ภูวประภาชาติ ประธานหอการค้าจังหวัดอ่างทอง นายอภิจิต ชวรัตน์เจริญกิจ เลขาธิการหอการค้าฯ นางภัควรันธร ช้างงาม ประธาน YEC หอการค้าฯ และกรรมการหอการค้าจังหวัดอ่างทอง เป็นตัวแทนในการส่งมอบ ณ สำนักงานหอการค้าจังหวัดอ่างทอง อ.เมืองอ่างทอง เมื่อวันที่ 10 สิงหาคม 2564
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/08/1147478-768x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/08/1147477-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/08/1147482-1024x768.jpg)