นายอำเภอไชโย ลุยช่วยเหลือและรับฟังปัญหา ผู้ประสบภัยน้ำท่วมในพื้นที่
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/10/311418215_5339847196132175_644700055486652822_n-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/10/312271407_5339846519465576_5069294048571742445_n-1024x577.jpg)
นายจักพันธ์ รัตนเสถียร นายอำเภอไชโย จังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วย ปลัดอาวุโส ปลัดอำเภอไชโย พร้อมด้วยทีมงาน อส.กองร้อยที่ 2 อำเภอไชโย กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ ร่วมกับ ทหาร ตำรวจ และส่วนราชการอำเภอไชโย เข้าช่วยเหลือประชาชนที่ประสบอุทกภัยในพื้นที่อำเภอไชโยอย่างต่อเนื่อง และมอบสิ่งของอุปโภค บริโภค น้ำดื่ม แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัย พร้อมทั้งพูดคุยเยี่ยมเยียนอย่างเป็นกันเอง และให้กำลังใจแก่ผู้ที่ประสบปัญหาอุทกภัยในพื้นที่อย่างใกล้ชิด
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/10/311418215_5339847196132175_644700055486652822_n-1024x577.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/10/312233329_5339845752798986_7560677093795613614_n-768x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/10/311785914_5339842006132694_5624156369890818128_n-1024x768.jpg)
สาทร คชวงษ์ / บรรณาธิการข่าว