รองผู้ว่าฯอ่างทอง ประธานในพิธีฉลองสัญญาบัตร พัดยศ เเละเจริญอายุวัฒนมงคล 70 ปี พระครูสิทธิกัลยาณวัฒน์
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2024/03/429821442_807749878045230_3177662113491887493_n-820x394.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. ณ ศาลาการเปรียญวัดศีลขันธาราม ตำบลอ่างแก้ว อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง นายพิริยะ ฉันทดิลก ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง มอบหมายให้นายทัศนัย สุธาพจน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เป็นประธานในพิธีร่วมฉลองสัญญาบัตร พัดยศ และเจริญอายุวัฒนมงคล 70 ปี พระครูสิทธิกัลยาณวัฒน์ (นธ.เอก, ศน.บ., พธ.ม., ธ.) พระครูสัญญาบัตรเทียบเท่าผู้ช่วยเจ้าอาวาสพระอารามหลวงชั้นพิเศษ เจ้าอาวาสวัดศีลขันธาราม ณ ศาลาการเปรียญวัดศีลขันธาราม ตำบลอ่างแก้ว อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2024/03/429875955_807749794711905_8946975885187986687_n-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2024/03/429821442_807749878045230_3177662113491887493_n-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2024/03/430744005_807749771378574_4498277964491065269_n-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2024/03/429782708_807749788045239_5328057674400327473_n-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2024/03/429946377_807749711378580_9215504296296015901_n-1024x683.jpg)
ภาพข่าว สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดอ่างทอง
สาทร คชวงษ์/บรรณาธิการข่าว