เทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง พร้อมปฏิบัติหน้าที่
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/1060943-820x394.jpg)
ทีมงานผู้บริหารของเทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง ตำบลแสวงหา อำเภอแสวงหา จังหวัดอ่างทอง โดยมี นายกชเดชา กลุ่มไหม นายกเทศมนตรีตำบลเพชรเมืองทอง นายจำลอง สุขประเสริฐ และนายนิรันด์ รักดี เป็นรองนายกฯ นายสยาม สีทับทิม เป็นเลขานายกฯ นายคะนอง บุญหงส์ เป็นที่ปรึกษานายกฯ
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/179191001_3075594682675031_9160632255674087599_n-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/1060945-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/180197694_3075596256008207_7772973314409442169_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 30 เมษายน 2564 เวลา 13.30 น. นางสาวชลฤดี บุญบาล ปลัดอำเภอ (เจ้าพนักงานปกครองชำนาญการพิเศษ) รักษาราชการแทน นายอำเภอแสวงหา ปฏิบัติราชการแทนผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง เรียกประชุมสภาเทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง อำเภอแสวงหา จังหวัดอ่างทอง ครั้งแรก และสภาเทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง มีมติเลือกให้ นายอนุชา สินธุสุวรรณ เป็นประธานสภาเทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและปฏิบัติตามกฎหมาย ระเบียบ ข้อบังคับที่เกี่ยวข้องอย่างเคร่งครัด ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลเพชรเมืองทองชั่วคราว (อาคารอเนกประสงค์เทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/1060944-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/1060943.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/นายกชเดชา-กลุ่มไหม-664x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/นายอนุชา-สินธุสุวรรณ-ปธ.สภาฯ-787x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/นายจำลอง-สุขประเสริฐ-รองนายกเทศมนตรีตำบลเพชรเมืองทอง-787x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/นายนิรันดร์-รักดี-รองนายกฯ-787x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/นายคะนอง-บุญหงษ์-ที่ปรึกษานายกฯ-787x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/นายสยาม-สีทับทิม-เลขานายกฯ-787x1024.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/05/1060946-1024x683.jpg)