เทศบาลเมืองอ่างทอง ยกทีมผู้บริหารลงพื้นที่ รณรงค์ตลาดสดเทศบาล 2 ปลอดภัยไร้โรคติดต่อ
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305741691_379995421012491_6665211114271259211_n-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305741691_379995421012491_6665211114271259211_n-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305647593_379995567679143_4364144815483627653_n-1024x768.jpg)
นายเตือนใจ ทรงไตร นายกเทศมนตรีเมืองอ่างทอง ประธานในพิธีฯ กิจกรรม พร้อมทั้งข้าราชการและเจ้าหน้าที่ บุคลากรในสังกัด ร่วมพิธี “ตลาดสดน่าซื้อ ประชาชนอุ่นใจ ปลอดภัยจากโรคติดต่อ ” เป็นการรณรงค์ ให้ผู้ค้าได้รักษาความสะอาดในพื้นที่ และจัดหาสินค้าที่มีคุณภาพ เพื่อความมั่นใจ และความปลอดภัยของผู้บริโภค เมื่อวันที่ 7 กันยายน 2565 ณ.บริเวณตลาดสดเทศบาล 2 ตำบลตลาดหลวง อำเภอเมืองอ่างทอง จังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วย เลขาฯ รองนายกเทศมนตรี ข้าราชการ สมาชิกฯ หน่วยงานสาธารณสุข อสม.และบุคลากรในสังกัด โดยมีพ่อค้าแม่ค้า และประชาชนร่วมกิจกรรมและให้ความสำคัญเป็นอย่างมาก
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305747739_379995864345780_1273360052254373945_n-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305399761_379995691012464_2015905902961945544_n-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305967464_379995587679141_6904887947390457710_n-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305588637_379995664345800_3400184082311875888_n-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305640383_379995551012478_4038689779648671314_n-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2022/09/305583724_379995927679107_6040486223926468700_n-1024x768.jpg)
สาทร คชวงษ์ / บรรณาธิการข่าว