เหล่ากาชาดอ่างทองเยี่ยมผู้สูงอายุ ผู้ด้อยโอกาส อ.ป่าโมก
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/79013744_2857598370919567_1880849857766227968_o-820x394.jpg)
นางศิริวรรณ ประสงค์ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดอ่างทอง พร้อมด้วยคณะกรรมการเหล่ากาชาดจังหวัดอ่างทอง เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคมและความมั่นคงจังหวัดอ่างทอง เจ้าหน้าที่ปกครองอำเภอป่าโมก ลงพื้นที่ ตำบลเอกราช อำเภอป่าโมก ตามโครงการกาชาดพบปะเยี่ยมเยียน ผู้สูงอายุ ผู้ป่วยติดเตียง ผู้ด้อยโอกาส ที่มีฐานะยากจน ประจำปีงบประมาณ 2563 จำนวนทั้งสิ้น 8 ราย โดยเหล่ากาชาดจังหวัดอ่างทอง ได้มอบเครื่องอุปโภค บริโภค มุ้ง และผ้าเช็ดตัว ให้รายละ 1 ชุด พร้อมด้วยเงินสงเคราะห์ให้รายละ 1,000 บาท ในการนี้ นายศราวุธ เผ่าพยัฆ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเอกราช พร้อมพนักงาน เจ้าหน้าที่ ร่วมให้การต้อนรับ เมื่อเวลา 09.00 น. วันนี้ 25 พฤศจิกายน 2562
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/75450143_2857599010919503_4652830349129154560_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/78499139_2857599070919497_9064210676397899776_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/74530519_2857598364252901_1376378461060333568_o.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/79004068_2857599000919504_4721987981248823296_o-1024x576.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2019/11/77340868_2857598707586200_5184203776004718592_o-1024x576.jpg)