เตือนใจ ทรงไตร นายกเล็กเมืองอ่างทอง แถลงนโยบายต่อสภาฯยืนยันพร้อมทำงานและแก้ปัญหาอย่างเร่งด่วน
Share
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3428-820x394.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3426-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3428-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3422-1024x683.jpg)
นายกเล็กเมืองอ่างทอง ( คนใหม่ ) นายเตือนใจ ทรงไตร จัดตั้งทีมงานฝ่ายบริหาร ทำงานเป็นที่เรียบร้อย จัดประชุมสภาเทศบาลเมืองอ่างทอง สมัย สามัญ ที่ 2 ครั้งที่ 1 แถลงนโยบายต่อสภาฯ โดยมีนายสมชาย รัตน์ประสาทพร นั่งแป้นเป็นประธานสภาสภาเทศบาลเมืองอ่างทอง อีกสมัยหนึ่ง ณ ห้องประชุมอาคารขุมทรัพย์ความรู้จังหวัดอ่างทอง (AKAP ) เมืองอ่างทอง เมื่อเวลา 9.30 น วันที่ 30 เม.ย. 64
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3457-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3459-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3460-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3473-1024x683.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/1055721-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/1055953-1024x768.jpg)
![](https://akekarach.news/wp-content/uploads/2021/04/IMG_3432-1024x683.jpg)